Màn hình Samsung LS27E360HS/XV (27 inch/FHD/PLS/300cd/m²/D-Sub+HDMI/75Hz/4ms/Màu Trắng Ngọc Trai) Màn hình Samsung LS27E360HS/XV (27 inch/FHD/PLS/300cd/m²/D-Sub+HDMI/75Hz/4ms/Màu Trắng Ngọc Trai)
  • Kích thước màn hình 27 inch
  • Độ phân giải 1920 x 1080
  • Tần số quét 75hz
  • Góc nhìn 178° (H) / 178° (V)
  • Độ sáng 300 cd/m2
  • Thời gian phản ứng 4 ms (GTG)
TT001693 Màn Hình 27 -> 29 INCH Số lượng: 1 cái
  • Màn hình Samsung LS27E360HS/XV (27 inch/FHD/PLS/300cd/m²/D-Sub+HDMI/75Hz/4ms/Màu Trắng Ngọc Trai)
  • Liên hệ
  • Bảo Hành:
    • 24 Tháng
     |  Tình trạng: Tạm hết hàng
    • Kích thước màn hình 27 inch
    • Độ phân giải 1920 x 1080
    • Tần số quét 75hz
    • Góc nhìn 178° (H) / 178° (V)
    • Độ sáng 300 cd/m2
Thông số kỹ thuật
THÔNG TIN CHUNG
Thương hiệu Samsung
Tên sản phẩm S27E360H
Màu vỏ Trắng
Phân khúc Văn phòng
MÀN HÌNH
Kích thước màn hình 27 inch
Phủ bề mặt Chống lóa/cứng 3H
Đèn nền LED
Màu màn hình 16.7 triệu
Độ tương phản 1000:1
Tỉ lệ màn hình 16:9
Đánh giá Màn hình Samsung LS27E360HS/XV | HANOICOMPUTER
Sắc xanh sành điệu cho góc làm việc của bạn
49443 samsung ls27e360hs xv 3
*Viền siêu mỏng không có ở mẫu màn hình 21.5 inch.
Chất Lượng Hoàn Hảo. Trải Nghiệm Tối Ưu
49443 samsung ls27e360hs xv 2
Cho Đôi Mắt Thêm Thoải Mái
Tiết Kiệm Năng Lượng. Bảo Vệ Môi Trường
*Dựa trên thử nghiệm nội bộ **Một số dây cáp có chứa PVC.
Phản Hồi Siêu Tốc Cho Hình Ảnh Sắc Nét
Nâng Tầm Giải Trí Chất Lượng
tra gop
Quý Khách mùa hàng liện hệ qua số điện thoại để được hổ trợ
📱 Hotline: 0868 750 850 (Zalo)
📱 Mr Lực: 0345 99 48 48 (Zalo)
📱 Mr Luân: 0988 233 663 (Zalo)
 Từ khóa: FHD, Samsung, Màn hình, 27 inch, 75Hz, HDMI